Màn hình SAMSUNG LS24D310EAEXXV
Người dùng đánh giá | Tình trạng: Có hàng
- Tỉ lệ khung hình:
- Kích thước mặc định: 24 inch
- Công nghệ tấm nền: VA
- Phân giải điểm ảnh: FHD (1920x1080)
Bảo hành: 24 tháng
Giá bán:2.060.000 VNĐ [Đã có VAT]
Ưu đãi và quà tặng khuyến mãi:
Miễn phí giao hàng nội thành Hà Nội
Xem thêm >THÔNG TIN LIÊN HỆ
- HOTLINE: 0915 022 581
- Kinh doanh: (024) 3 564 2438 (Ext: 103,105)
- Kỹ thuật: (024) 3 256 2439 (Ext: 109,110)
- Kế toán: (024) 3 564 2150 (Ext: 111; 112)
- Địa chỉ: Lô 4, B7 khu đô thị mới Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
- [Bản đồ đường đi]
Yên tâm mua sắm tại Hưng Phúc
- Giao hàng miễn phí nội thành Hà Nội
- Thanh toán thuận tiện
- Sản phẩm mới 100%
Thông số kỹ thuật
Kiểu dáng màn hình: Phẳng
Tỉ lệ khung hình:
Kích thước mặc định: 24 inch
Công nghệ tấm nền: VA
Độ sáng hiển thị: 250 cd/㎡
Tốc độ làm mới: 75hz
Thời gian đáp ứng: 5ms
Chỉ số màu sắc: 16.7 M màu sắc
Hỗ trợ tiêu chuẩn: Vesa 75x75
Cổng kết nối: HDMI x1, Dsub x1
Phụ kiện: cáp nguồn
Đặc điểm nổi bật
Sản phẩm giá tương đương
2,310,000 VNĐ
- Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 23.8 inch Công nghệ tấm nền: IPS (SuperClear® IPS) Phân giải điểm ảnh: FHD - 1920 x 1080Xem ngayBảo hành: 36 tháng
1,930,000 VNĐ
- Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: Kích thước mặc định: 27 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD (1920x1080) Tần số quét màn: 120HzXem ngayBảo hành: 36 tháng
- Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: Kích thước mặc định: 27 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD (1920x1080) Tần số quét màn: 120Hz OC Thời gian đáp ứng: 1ms MPRT / 4ms (GtG)Xem ngayBảo hành: 36 tháng
- Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: Kích thước mặc định: 23.8 inch Công nghệ tấm nền: Fast IPS Phân giải điểm ảnh: FHD (1920x1080)Xem ngayBảo hành: 36 tháng
- Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 23.8 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD (1920x1080)Xem ngayBảo hành: 36 tháng
Sản phẩm cùng loại
- Kích thước mặc định: 27 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD (1920x1080) Độ sáng hiển thị: 250 cd/㎡Xem ngayBảo hành: 24 tháng
- Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: Kích thước mặc định: 27 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD (1920 x 1080)Xem ngayBảo hành: 24 tháng
- Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 32.0 inch Công nghệ tấm nền: IPSXem ngayBảo hành: 24 tháng
- Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: Kích thước mặc định: 24 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD (1920x1080)Xem ngayBảo hành: 24 tháng
- Tỉ lệ khung hình: Kích thước mặc định: 27 inch Công nghệ tấm nền: VA Phân giải điểm ảnh: FHD (1920x1080) Độ sáng hiển thị: 250cd/m2, Srgb 95% Tốc độ làm mới: 100HzXem ngayBảo hành: 24 tháng
- Kích thước mặc định: 32 inch Công nghệ tấm nền: VA Phân giải điểm ảnh: FHD (1,920 x 1,080) Độ sáng hiển thị: 250 cd/㎡ Tốc độ làm mới: Max 60HzXem ngayBảo hành: 24 tháng